โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ได้ไปออกบูธประชาสัมพันธ์โรงพยาบาล ที่บริษัท ไทยประกันชีวิต จำกัด(มหาชน) สาขาบางนา
15 กุมภาพันธ์ 2567
![ออกบูธประชาสัมพันธ์โรงพยาบาล ที่บริษัท ไทยประกันชีวิต จำกัด(มหาชน) สาขาบางนา | โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ](https://website-storage.princhealth.com/psuv/news/20240215181629-ออกหน่วยตรวจสุขภาพโรงพยาบาลพริ้นซ์สุวรรณภูมิ-04.jpg)
15 กุมภาพันธ์ 2567
โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ได้รับเกียรติเข้าร่วมงานประชุมตัวแทน บริษัท ไทยประกันชีวิต สาขาบางนา โดยได้นำกิจกรรมตรวจสุขภาพวิเคราะห์องค์ประกอบร่างกาย ด้วยเครื่อง Inbody พร้อมแอดไลน์ร่วมเล่นเกมส์รับรางวัล ซึ่งภายในงานมีตัวแทนให้ความสนใจเป็นจำนวนมาก