ในโอกาสวันหัวใจโลก โรงพยาบาล พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ มอบตุ๊กตาหมีเป็นของขวัญ เพื่อเป็นตัวแทนสื่อถึงความห่วงใย
16 พฤศจิกายน 2565
![](https://website-storage.princhealth.com/psuv/20221116061811-ในโอกาสวันหัวใจโลก.jpg)
ในโอกาสวันหัวใจโลก โรงพยาบาล พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ มอบตุ๊กตาหมีเป็นของขวัญ เพื่อเป็นตัวแทนสื่อถึงความห่วงใย
ในโอกาสวันหัวใจโลก นายแพทย์ ลิขิต กำธรวิจิตรกุล แพทย์อายุรศาสตร์หัวใจ โรงพยาบาล พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ และ คุณ ศิริวรรณ สว่างโรจน์ ผู้จัดการฝ่ายการตลาดและพัฒนาธุรกิจ โรงพยาบาล พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ ได้เป็นตัวแทนทางโรงพยาบาลฯ มอบตุ๊กตาหมีเป็นของขวัญ เพื่อเป็นตัวแทนสื่อถึงความห่วงใย ให้กับผู้ที่มาใช้บริการ ณ บริเวณ ศูนย์หัวใจ โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ
.
#หัวใจคุณให้พริ้นซ์ช่วยดูแล #โรคหัวใจ
#ไม่ต้องห่วงให้เราช่วยดูแล #วันหัวใจโลก
#WORLDHEARTDAY